English| മലയാളം

ജീവനക്കാര്യം

നൌഷാദ് എ - നഗരസഭ സെക്രട്ടറി  ഫോണ് ‍- 04832742221
 
ക്രമ നം പേര് ഉദ്യോഗപ്പേര് വിഭാഗം സെക്ഷന്‍/ചുമതല
1 നൌഷാദ് എ നഗരസഭ സെക്രട്ടറി    
2 ഉമ പി.എന്‍ സൂപ്രണ്ട് ജനറല്‍  വിഭാഗം ജനറല്‍ സൂപ്രണ്ട്/അക്കൌണ്ട്സ്
3 രാജന്‍ പതൂര്‍ ഹെഡ് ക്ലാര്‍ക്ക് / റെവെന്യൂ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ റവന്യൂ വിഭാഗം ആര്‍.ഐ. 1
4 ....................(ഒഴിവ്) ഹെഡ് ക്ലാര്‍ക്ക് / റെവെന്യൂ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ റവന്യൂ വിഭാഗം ആര്‍.ഐ. 2
5 സുരേഷ്കുമാര്‍ കെ സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ജനറല്‍  വിഭാഗം എസ്റ്റാബ്ലിഷ്മെന്റ് (ജി.1, ജി.4)
6 എം പി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ജനറല്‍  വിഭാഗം അക്കൌണ്ടന്റ്, ഇലക്ഷന്‍ (എ1)
7 രാജവര്‍മ്മന്‍ കെ.എന്‍ സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം ഹെല്‍ത്ത്, എച്ച് 1
8 സിന്ധു പി സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ജനറല്‍  വിഭാഗം വാടക, റെന്റ് ഓണ്‍ ലാന്റ്,  ആര്‍3, ആര്‍4
9 ഷമീം എസ് സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം പൊതുമാരാമത്ത് (പി.ഡബ്ല്യൂ.2),
10 ....................(ഒഴിവ്) സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ജനറല്‍  വിഭാഗം പദ്ധതി ആസുത്രണം (ജി2), കൌണ്സില്‍
11 ....................(ഒഴിവ്) സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്    
12 ....................(ഒഴിവ്) ലൈബ്രേറിയന്‍ ഗ്രേഡ് 4 ജനറല്‍  വിഭാഗം ലൈബ്രേറിയന്‍
13 നിസാര്‍ ടി.പി ക്ലാര്‍ക്ക്  ജനറല്‍  വിഭാഗം കാഷ്യര്‍
14 ബിന്ദു ടി ക്ലാര്‍ക്ക്  റവന്യൂ വിഭാഗം ആര്‍1, ആര്‍2. പ്രൊപ്പര്‍ട്ടി ടാകസ്, പ്രൊഫഷന്‍ ടാകസ്,   കൌണ്സില്‍
15 ബാലു ആര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം (ജി3)സാമൂഹ്യസുരക്ഷാ പെന്‍ഷന്‍, കൈമാറിക്കിട്ടിയ സ്ഥാപനങ്ങള്‍, സ്റ്റോര്‍,  പദ്ധതിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പൊതുമാരാമത്ത് 
16 അബ്ദുള്‍ സമദ് തൊണ്ടിയന്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍ ജനറല്‍  വിഭാഗം (ജി2) പദ്ധതി ആസുത്രണം 
17 അപര്‍ണ്ണ വി.ബി ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍ റവന്യൂ വിഭാഗം (അവധി)
18 രതീഷ് .സി ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍ റവന്യൂ വിഭാഗം ബിള്‍ഡിംഗ് പെര്‍മിറ്റ്, (പി.ഡബ്ല്യൂ.1)
19 പ്രിയമോള്‍ സി.പി ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍ റവന്യൂ വിഭാഗം  
20 ഷീബ ഒ ടൈപ്പിസ്റ്റ് ജനറല്‍  വിഭാഗം  
21 അനിത തുമ്പേത്തൊടിക ഓഫീസ് അറ്റന്റന്റ് റവന്യൂ വിഭാഗം  
22 നൌഷാദ് എ ഓഫീസ് അറ്റന്റന്റ് ജനറല്‍  വിഭാഗം  
23 അബ്ദുള്‍ ഷുക്കൂര്‍ കുണ്ടുകുഴി നൈറ്റ് വാച്ച്മെന്‍ ജനറല്‍  വിഭാഗം  
24 നാരായണന്‍ എ പാര്‍ട്ട് ടൈം നൈറ്റ് വാച്ച്മാന്‍ ജനറല്‍  വിഭാഗം  
25 മൂസക്കുട്ടി കുന്നക്കാടന്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1 ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം ജനന,മരണ, വിവാഹ രെജിസ്ടാര്‍, ലൈസന്‍സ്, പൊതുജനാരോഗ്യം
26 റഷീദുദ്ദീന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1 ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം മെം.സെക്രട്ടറി, സി.ഡി.എസ്. പ്രൊജക്ട് ഓഫീസര്‍- ദാരിദ്ര്യ ലഘൂകരണം,  പൊതുജനാരോഗ്യം
27 ......... (ഒഴിവ്) ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3 ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം  
28 ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ടി ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3 ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം ലൈസന്‍സ്, പൊതുജനാരോഗ്യം
29 ഷിജി സി.എസ് ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3 ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം ജനന,മരണ, വിവാഹ സബ് രെജിസ്ടാര്
30 സുമിത്ര പി.പി സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
31 ആനന്ദവല്ലി പി സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
32 ലീലാമണി. പി സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
33 ജാനകി .കെ സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
34 ഭാരതി .യു സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
35 മിനി വാത്തിപ്പടിക്കല്‍ സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍ ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം പൊതു ശുചീകരണം
36 വിഷ്ണു എസ് അസിസ്റ്റന്റ് എഞ്ചിനീയര്‍ (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി) എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം 
37 ബാലസുബ്രമണ്യ ഓവര്‍സീയര്‍ ഗ്രേഡ് 1 (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി) എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം
38 നിഷിത ഓവര്‍സീയര്‍ ഗ്രേഡ് 2 (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി) എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം