English| മലയാളം

Establishment

 

ശ്രീ. സുഗധകുമാര്‍ എം   - നഗരസഭ സെക്രട്ടറി 
ഫോണ് ‍- 04832742221

ക്രമ നം
തസ്തിക എണ്ണം
ഉദ്യോഗപ്പേര്
പേര്
വിഭാഗം
സെക്ഷന്‍/ചുമതല

1
1
നഗരസഭ സെക്രട്ടറി
സുഗധകുമാര്‍ എം
 
 

2
1
അസിസ്റ്റന്റ് എഞ്ചിനീയര്‍ (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി)
മിനി മോള്‍
എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം
പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം 

3
1
സൂപ്രണ്ട്
ജൂബി കൃഷ്ണ ടി
 
ജനറല്‍ സൂപ്രണ്ട്/അക്കൌണ്ട്സ്

4
1
ഹെഡ് ക്ലാര്‍ക്ക് / റെവെന്യൂ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍
അബ്ദുള്‍ റഷീദ് എം.കെ
റവന്യൂ വിഭാഗം
ആര്‍.ഐ. 1

5
2
ഹെഡ് ക്ലാര്‍ക്ക് / റെവെന്യൂ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍
ഫെമി എസ്
റവന്യൂ വിഭാഗം
ആര്‍.ഐ. 2

6
1
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
എം പി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍
ജനറല്‍  വിഭാഗം
അക്കൌണ്ടന്റ്, ഇലക്ഷന്‍ (എ1)

7
2
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
സന്ധ്യ എസ് നായര്‍
ജനറല്‍  വിഭാഗം
എസ്റ്റാബ്ലിഷ്മെന്റ് (ജി.1, ജി.1)

8
3
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
രഞ്ജിനി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
ഹെല്‍ത്ത്, എച്ച് 1

9
4
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
സജീവ് കുമാര്‍ പി
ജനറല്‍  വിഭാഗം
പൊതുമാരാമത്ത് (പി.ഡബ്ല്യൂ.2),

10
5
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
 
എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം
പൊതുമാരാമത്ത് (പി.ഡബ്ല്യൂ.2),

11
6
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
ബിന്ദു പി
ജനറല്‍  വിഭാഗം
വാടക, റെന്റ് ഓണ്‍ ലാന്റ്,  ആര്‍3, ആര്‍4

12
7
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്
അജികുമാര്‍ ടി
 ജനറല്‍  വിഭാഗം
 (ജി2) പദ്ധതി ആസുത്രണം, കൌണ്‍സില്‍

13
1
ക്ലാര്‍ക്ക് 
 
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 കാഷ്യര്‍

14
2
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
ബിന്ദു ടി
റവന്യൂ വിഭാഗം
ആര്‍1, ആര്‍2. പ്രൊപ്പര്‍ട്ടി ടാകസ്, പ്രൊഫഷന്‍ ടാകസ്

15
3
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
വിജി. സി
ജനറല്‍  വിഭാഗം
(ജി3)സാമൂഹ്യസുരക്ഷാ പെന്‍ഷന്‍, കൈമാറിക്കിട്ടിയ സ്ഥാപനങ്ങള്‍, സ്റ്റോര്‍,  

16
4
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
.....
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 

17
5
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
രതീഷ് .സി
റവന്യൂ വിഭാഗം
ബിള്‍ഡിംഗ് പെര്‍മിറ്റ്, (പി.ഡബ്ല്യൂ.1)

18
6
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
പ്രിയമോള്‍ സി.പി
ജനറല്‍  വിഭാഗം
വിവരാവകാശം, സ്യൂട്ട്

19
7
ക്ലാര്‍ക്ക് / ബില്‍ കളക്ടര്‍
....................(ഒഴിവ്)
 
 

20
1
ടൈപ്പിസ്റ്റ്
ഷീബ ഒ
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 

21
1
ലൈബ്രേറിയന്‍ ഗ്രേഡ് 4
....................(ഒഴിവ്)
ജനറല്‍  വിഭാഗം
ലൈബ്രേറിയന്‍

22
1
ഓവര്‍സീയര്‍ ഗ്രേഡ് 2 (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി)
സനൂപ്കുമാര് സി
എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം
പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം

23
2
ഓവര്‍സീയര്‍ ഗ്രേഡ് 2 (എല്‍.എസ്.ജി.ഡി)
......... (ഒഴിവ്)
എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗം
പൊതുമരാമത്ത്, നഗരാസൂത്രണം

24
1
ഓഫീസ് അറ്റന്റന്റ്
അനിത തുമ്പേത്തൊടിക
റവന്യൂ വിഭാഗം
 

25
2
ഓഫീസ് അറ്റന്റന്റ്
നൌഷാദ് എ
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 

26
3
നൈറ്റ് വാച്ച്മെന്‍
ദീപ ബി.എസ്
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 

27
1
പാര്‍ട്ട് ടൈം നൈറ്റ് വാച്ച്മാന്‍
നാരായണന്‍ എ
ജനറല്‍  വിഭാഗം
 

28
1
ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1
ഷജില്‍കുമാര്‍ പി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
ജനന,മരണ, വിവാഹ രെജിസ്ടാര്‍, ലൈസന്‍സ്, പൊതുജനാരോഗ്യം

29
1
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1
റഷീദുദ്ദീന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
മെം.സെക്രട്ടറി, സി.ഡി.എസ്. പ്രൊജക്ട് ഓഫീസര്‍- ദാരിദ്ര്യ ലഘൂകരണം,  പൊതുജനാരോഗ്യം

30
2
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3
ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ടി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
ലൈസന്‍സ്, പൊതുജനാരോഗ്യം

31
3
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3
ഷിജി സി.എസ്
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
ജനന,മരണ, വിവാഹ സബ് രെജിസ്ടാര്

32
4
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 3
......... (ഒഴിവ്)
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
 

33
1
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
സുമിത്ര പി.പി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം

34
2
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
ആനന്ദവല്ലി പി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം

35
3
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
ലീലാമണി. പി
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം

36
4
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
ജാനകി .കെ
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം

37
5
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
ഭാരതി .യു
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം

38
6
സാനിറ്റേഷന്‍ വര്‍ക്കര്‍
മിനി വാത്തിപ്പടിക്കല്‍
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
പൊതു ശുചീകരണം